[x] ปิดหน้าต่างนี้
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป   
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ข้อมูลพื้นฐานโรงเรียน
WEBSITEของกลุ่มสาระ

   กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย

 

  กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปและดนตรี

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้พลานามัย

 

   กลุ่มสาระการเรียนรู้แนะแนว

 

 

ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 41 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
ข้อมูลสารสนเทศ
GoogleApp for Education
พยากรณ์อากาศ
 
หมวดหมู่ : ข่าวสารทั่วไป
เรื่อง : ประกาศรายชื่อนักเรียนในการมอบตัว ระดับชั้น ม.1 และ ม.4 ประเภทห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
โดย : watchara-wongdee
เข้าชม : 3391
เสาร์ ที่ 7 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
A- A A+
        

ประกาศรายชื่อนักเรียนในการมอบตัว ระดับชั้น ม.1 และ ม.4  ประเภทห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา  2561  โรงเรียนตากพิทยาคม

หมายเหตุ   ผู้ปกครองและนักเรียน ม.4 ต้องมาเข้ารับการปฐมนิเทศ ในวันอาทิตย์ที่ 8 เม.ย. 2561 เวลา 08.30 - 10.00 น.  ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก 1  และนำเอกสารที่ต้องเตรียมฯ ในข้อ 1-13 มายื่นมอบตัว เวลา 8.30 - 16.30 น.   (นักเรียนสวมชุดนักเรียนโรงเรียนเดิม)  ณ อาคาร 111 ปี (หน้าเสาธง) โรงเรียนตากพิทยาคม

=============

 



 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 5  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม

เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กษิเดช อภิภัทรฐากร
2  นาย จิรกิตติ์ นาดี
3  นาย จุลลเพชร อุ่นเรือน
4  นาย ชนกันต์ จิ๋วกาวี
5  นาย ชานนท์ สุขรอด
6  นาย ทนาคร วงษ์สงวน
7  นาย ธนทัต เชียงคำ
8  นาย ธนบดี ดำนิล
9  นาย ธนวัฒน์ สุยะตุ่น
10  นาย เนติพงศ์ แย้มหมื่นอาจ
11  นาย ปองพล นวลหงษ์
12  นาย พุฒิพงศ์ ก่อกอง
13  นาย รัชชานนท์ ทะนานนท์
14  นาย วิศรุต เจริญศุภผล
15  นาย วุฒิกร หมีโชติ
16  นาย สุธรรม เอี่ยมตาก
17  นาย แสนชัย แซ่ย่าง
18  นางสาว กัญญ์วรา อุบลสุข
19  นางสาว กัญญาภัค สุขใจ
20  นางสาว กุลจิรา ดิสกุล
21  นางสาว จิณณพัต มาลีแก้ว
22  นางสาว จิราพร เขียวเครือ
23  นางสาว ชนากานต์ นิลพันธ์
24  นางสาว ชลนิภา วุ่นสุก
25  นางสาว ญาณวดี อรรถพันธุ์
26  นางสาว ณัฏฐณิชา ชัยชนะ
27  นางสาว ณิชารีย์ นาคสวาสดิ์
28  นางสาว นภัสสร จันสายทอง
29  นางสาว บุลิน แสนลี้
30  นางสาว พรรณิภา สมบูรณ์
31  นางสาว แพรพลอย ทองมาก
32  นางสาว ภัทรานิษฐ์ สุทธนะ
33  นางสาว มณฑิตา ตั้วมาก
34  นางสาว มาลี วนากรคงลาภ
35  นางสาว รุ่งไพลิน อ่อนพรม
36  นางสาว วนัชพร โพธิ์แจ่ม
37  นางสาว วีนัส วรรณวงศ์
38  นางสาว ศิริยากร ไข่นาค
39  นางสาว ศิวพร กมลดิลก
40  นางสาว สมฤทัย มีหมั่น
41  นางสาว สิริกร อันเขียน
42  นางสาว อชิรญาณ์ เทศมาก
43  นางสาว อภิชญา เรืองศิริ
44  นางสาว อรพรรณ ใจหนุน
45  นางสาว อรสา เชื้ออ่ำ

-----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 6  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กฤตนัย เกิดแสง
2  นาย กษิพสิษฐ์ แก้วชัยรัตนโชติ
3  นาย กิตติศักดิ์ ดีวงค์ตระกูล
4  นาย คุณาธิป ครุธอินทร์
5  นาย ณัฐนนท์ เครืองิ้ว
6  นาย นวพล พลูทอง
7  นาย พุทธินันท์ แก้วลี
8  นาย อดิศร สายใจ
9  นาย อิทธิพัทธ์ มูลเป็ง
10  นางสาว กชกร มูลมา
11  นางสาว กนกวรรณ สุพรรณ
12  นางสาว กรวรรณ นุชเนื่อง
13  นางสาว เก็จมณี ม่วงมิตร
14  นางสาว ขนิษฐา นัยวิจารณ์
15  นางสาว ขวัญชนก หมีใจ
16  นางสาว ชนากานต์ ทาจิตต์
17  นางสาว ชนิดา ศิริโภคา
18  นางสาว ณัฏฐ์นรี วีระพันธุ์
19  นางสาว ณัฐณิชา บัวหลวง
20  นางสาว ณัฐพร ครองปัญญา
21  นางสาว ดรุณรัตน์ ร้องหมอดี
22  นางสาว ธนพร ไหมทอง
23  นางสาว นันทินี ยมเกิด
24  นางสาว น้ำหนึ่ง พึ่งจิตต์
25  นางสาว นิชนันท์ ทองไทยนันท์
26  นางสาว บุษราคัม ชิวหากาญจน์
27  นางสาว เบญญาภา ศรีภา
28  นางสาว ปุญชรัสมิ์ ติดพรม
29  นางสาว ปุณยนุช พุ่มจันทร์
30  นางสาว พรสินี ตาอ้ายเทียม
31  นางสาว พิมพ์มาดา แสงเจริญ
32  นางสาว มัณฑนา แก้วคำ
33  นางสาว มุกพิมล แฝกสมุทร
34  นางสาว วรนุช เวสนุสิทธิ์
35  นางสาว วรพิชชา เหล็กบุญเพ็ชร์
36  นางสาว วรัชยา นุกูลคาม
37  นางสาว วัฒนาภรณ์ ศรีสวย
38  นางสาว วิจิตรา ถาวร
39  นางสาว สกุณา ยาเที่ยง
40  นางสาว สไบทอง ทองใบ
41  นางสาว สิรพรพิมล วุฒิบุตร
42  นางสาว สุทธิรัตน์ ทองแฉล้ม
43  นางสาว สุธิดา ดีสลิด
44  นางสาว สุพิชชา อยู่สอาด
45  นางสาว อริสรา สีไสย

-----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 7  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กิตติศักดิ์ พูลเพิ่ม
2  นาย ชลชาติ ชูช่วง
3  นาย ณัฐนันท์ เครือกลัด
4  นาย ณัฐวุฒิ บัวเขียว
5  นาย ธนกร เสือมี
6  นาย ธัชชัย โหกลัด
7  นาย นภัทร พุทธวงษ์
8  นาย พิทวัส โททรัพย์
9  นาย ภูมิ วรรณาวชิราศิริ
10  นาย มานนท์ ตามูล
11  นาย วรเมธ แก้วพลตรัง
12  นาย วรรธนะ กุมกร
13  นาย วิศรุต ดีอ่ำ
14  นาย สหภาพ ชาระมาน
15  นาย สหรัฐ ชาระมาน
16  นาย สุชาครีย์ ฝั้นเฝือ
17  นางสาว กสิณา อินทร์สุวรรณโณ
18  นางสาว กุสุมา ทิพย์บุรี
19  นางสาว ขวัญมนัส สำนัก
20  นางสาว จิณห์นิภา ศรีวิชัย
21  นางสาว จินตนา ขัดชุมภู
22  นางสาว จิรัชยา มูลรัตน์
23  นางสาว ชนากานต์ แจ่มแสง
24  นางสาว ณัชชา ปัญญา
25  นางสาว ณัฐชา เรืองแจ่ม
26  นางสาว ดรุณี วงษ์ต๊ะ
27  นางสาว ทิฆัมพร เพ็งอำไพ
28  นางสาว ธนิดา พรมปิก
29  นางสาว ธัญชนก ปุ้ยตระกูล
30  นางสาว นพมาศ คุปตัษเฐียร
31  นางสาว นวรัตน์ เสมบาง
32  นางสาว ปริชญา วงษ์ชารี
33  นางสาว เปมิกา เลี่ยวตระกูล
34  นางสาว พรนภัส ม่วงมิตร
35  นางสาว เพ็ญนภา นิลจันทร์
36  นางสาว ภัทรลดา สกุลวริศรา
37  นางสาว ภัทรวดี สร้อยทอง
38  นางสาว มนชญา คำฟู
39  นางสาว รุจิรดา แก้วมณี
40  นางสาว วชิรญาณ์ บางฤทธิ์
41  นางสาว สุประวีณ์ เนียมก้อน
42  นางสาว หัทยา ต่ายผา
43  นางสาว อริสา นิลสิต
44  นางสาว อัฐภิญญา อินทร์ภิรมย์
45  นางสาว อารยา นิลสิงห์

-----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST (ศิลป์-จีน)  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 8  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย คณิศร ศรีสวัสดิ์
2  นาย จิรวัฒน์ จันทร์ฉาย
3  นาย จีรศักดิ์ น้อยคำ
4  นาย เจษฎา สุนันต๊ะ
5  นาย ฉัตรชัย แก้วประดิษฐ์
6  นาย ณัฐนนท์ ด้วงพรม
7  นาย ณัฐนันท์ บุญเปลี่ยน
8  นาย บูรพา สุทธิดี
9  นาย ภานุกร อนันตศิริ
10  นาย ภานุสรณ์ จันทวิชญสุทธิ์
11  นาย วัชรชัย วานิช
12  นาย ศิริมงคล ศรีวรรณากร
13  นาย สุชาครีย์ ชูประเสริฐ
14  นาย เอกรัตน์ ตะนุเรือง
15  นางสาว กัญญารัตน์ เทียนฉาย
16  นางสาว กัณฐิกา บุญหนัก
17  นางสาว กานต์ธิดา อยู่เลิศลบ
18  นางสาว จิตสุภา ฝั้นเฝือ
19  นางสาว ชญานิศ ประสาทเขตการณ์
20  นางสาว ทอฝัน ธรรมชัย
21  นางสาว ธนัชพร สังสีแก้ว
22  นางสาว ธวัลพร ช้างทอง
23  นางสาว นภัสภรณ์ หล้าเครือ
24  นางสาว ปณิดา อัครพะกา
25  นางสาว ปนัสยา อินยัง
26  นางสาว ปัญญาพร แก้วใจรักษ์
27  นางสาว ปัญฑิตา สวยแท้
28  นางสาว ปีย์ธวัล พรมบุญชู
29  นางสาว ปุณฑริกา หล้าบัววงศ์
30  นางสาว พรชนก บุญเทียม
31  นางสาว พิชญธิดา วิชชุรังษี
32  นางสาว ภัทรยา รัฐชานนท์
33  นางสาว ภัทราพร เจ๊กพ่วง
34  นางสาว รุจิษยา อาจหาญ
35  นางสาว วิชุดา ศรชา
36  นางสาว ศุจีภรณ์ อู่อ้น
37  นางสาว สุชาวดี สุรินทร์
38  นางสาว สุพิชชา ปาจิ๋ว
39  นางสาว สุพิชญา นพวงศ์
40  นางสาว สุภิญญา มุงคุณ
41  นางสาว สุวรรณรัตน์ ชำนิจ
42  นางสาว เหมรัศมิ์ บูรณ์พาณิชย์
43  นางสาว อทิตยา โกอินต๊ะ
44  นางสาว อธิชา สัมฤทธิ์

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST (ศิลป์-คำนวณ)  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 9  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กิตติศักดิ์ น่านอูบ
2  นาย คทาพร คุ้มเครือ
3  นาย จิรกิตติ์ คำแก้ว
4  นาย ณัฐกิตติ์ จันทร์เนย
5  นาย ณัฐวุฒิ บัวเขียว
6  นาย ธนธรณ์ นิ่มมั่ง
7  นาย ปองภพ เครือยิ้ม
8  นาย ภูมิพัฒน์ สุยะปัน
9  นาย ศักรินทร์ ศิลาไพร
10  นาย ศุภชัย น้อยแสง
11  นาย อภิวิชญ์ พิเคราะห์
12  นาย อัครพล กันรักษา
13  นางสาว เกตุสุดา บุญภูมิ
14  นางสาว คุณัญญา นาคเมือง
15  นางสาว จันทกานต์ อินทฉิม
16  นางสาว จิรวรรณ ทวีทรัพย์ล้ำเลิศ
17  นางสาว จีรนันท์ จันทร์มี
18  นางสาว จุฑาทิพย์ วุ่นแม่สอด
19  นางสาว ชัชฎาภรณ์ มูลซาว
20  นางสาว ชัชฎาภรณ์ หมูจุน
21  นางสาว ชุดา อรชร
22  นางสาว โชษิตา อินทวงศ์
23  นางสาว นภสร ฟั่นทา
24  นางสาว นาติกา ตาใจ
25  นางสาว บวรรัตน์ เลิศสินพนากุล
26  นางสาว บัณฑิตา โตสิน
27  นางสาว พรนภา ทองมาก
28  นางสาว พัทธกนก กันธิยะ
29  นางสาว ภัทรนันท์ พันธ์หิง
30  นางสาว เมษาวรรณ สุ่มประเสริฐ
31  นางสาว ยลรดี สายทอง
32  นางสาว วนิดา มีธะระ
33  นางสาว วริทธิ์นันท์ ชัยเจริญ
34  นางสาว วัลลภา ช้างเนียม
35  นางสาว วิริยาภรณ์ จิ๋วทา
36  นางสาว ศิริรัตน์ นกลอย
37  นางสาว ศุภกานต์ เทพสีหนู
38  นางสาว ษกมล มีนาค
39  นางสาว สุมิตรา พรมอินทร์ตา
40  นางสาว อนัญพร เชื้อเทศ
41  นางสาว อภิชญา มานิล
42  นางสาว อรณี คำดี
43  นางสาว อรนันท์ บายศรี
44  นางสาว อาภา ดำรงค์ไทย
45  นางสาว เอื้อการย์ ต๊ะอ่อน

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST (ศิลป์-ทั่วไป)  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 10  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กิตธีเดช ปันโพธิ์
2  นาย คุณานนต์ ภู่นวล
3  นาย เจริญ ไตรรัตนทวีโชค
4  นาย ชาญณรงค์ วรรณแก้ว
5  นาย ณัฐพล น้อยสุวรรณ์
6  นาย ณัฐพล จันทร์โพธิ์
7  นาย ณัฐภัค รัคสิกรณ์
8  นาย นฤทธิ์ เทศดี
9  นาย นายจิรภัทร กนิษฐ์
10  นาย นำโชค หาญนิรันดร์
11  นาย ปัณณ์ ลิ้มประเสริฐ
12  นาย พีรพัฒน์ ภู่คง
13  นาย ภัทรพล สมวงษ์อินทร์
14  นาย รัชชานนท์ แร่กาสินธ์
15  นาย วชิรวิทย์ ศรพระขันธ์
16  นาย วนัสนันท์ เข็มครุธ
17  นาย วีกิตต์ พุ่มสนธิ์
18  นาย อัสนี พงษ์เม่น
19  นางสาว กรุณา เทพนิกร
20  นางสาว ชลิตา ทองดี
21  นางสาว ชลิตา ศรีสวัสดิ์
22  นางสาว ณัชชา ขันทะสีมา
23  นางสาว ณัชชา หยั่งบุญ
24  นางสาว ณัฐกานต์ เกตุเนียม
25  นางสาว ณัฐพร ใจวงษา
26  นางสาว ณัฐริกา จันทราช
27  นางสาว ทิพกฤตา ปัญญาครอง
28  นางสาว ธีราภรณ์ ดวงชมภู
29  นางสาว นภสร เกตุดี
30  นางสาว นภัส พรมทับ
31  นางสาว นริศรา คงเฟื่อง
32  นางสาว ปาลิตา สืบอินวงศ์
33  นางสาว พบพร ตะเภา
34  นางสาว พรนภา มูลลี
35  นางสาว พรรณปพร มูลวงษ์
36  นางสาว พิณนภา สระแพ
37  นางสาว ภูริชญา ชูชื่น
38  นางสาว มัฏฐจีรา จันไกรผล
39  นางสาว โยษิตา เวชมะโน
40  นางสาว วรรณวิภา วงษ์แปลก
41  นางสาว วราภรณ์ เนื่องมี
42  นางสาว วริษา นวะแก้ว
43  นางสาว วิภาวี วงษ์ทิม
44  นางสาว เวธนี ใจยา
45  นางสาว ศุภศิริ ม่วงเกษม
46  นางสาว สุฌาฎา คำปิวทา
47  นางสาว สุภัสสรา ปราจันทร์


 

 

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST (ศิลป์-ทั่วไป)  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  4 / 11  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  นาย กรวิชญ์ เมืองหลวง
2  นาย เจษฎาภรณ์ พุ่มนาค
3  นาย ฐิติศักดิ์ อุ่นอ้าย
4  นาย ณัฐพล ยามา
5  นาย ณัฐภัทร กาวิละวงศ์
6  นาย ณัฐภูศิษฐ์ แซ่ฉั่ว
7  นาย ดุลยฤทธิ์ คุ้มรอบ
8  นาย พงษ์ศิริ จันทร์ดำรง
9  นาย พชร ศรีทองสังข์
10  นาย พชรกร จ่อนเขียว
11  นาย พันกร อนุรักษ์กำธร
12  นาย พิตรพิบูล ลำจวน
13  นาย ภาณุพงศ์ ดวงแก้ว
14  นาย ยุทธนา เกิดเพ็ง
15  นาย รังสิมันต์ มีเกษ
16  นาย วรภัทร ฤกษ์ลัภนะนนท์
17  นาย วรวิชญ ตั้งวชิรฉัตร
18  นาย วิชชากร บัวจันทร์
19  นาย ศวัสกร สอนเจริญทรัพย์
20  นาย ศักดิ์ชายภัณฑ์ มูลเฟย
21  นาย ศิวกร สุขจิตร
22  นาย สิรวิชญ์ จงจิต
23  นาย อัครชัย บุญมี
24  นางสาว กชกร ศิริมา
25  นางสาว กัญญาพัชร จองตามา
26  นางสาว กัญญาวีร์ สันป่าเงิน
27  นางสาว กัณญารัตน์ อยู่สุข
28  นางสาว กานต์ธิดา เครือโป้
29  นางสาว กานต์ธิดา เข็มทอง
30  นางสาว ญาณิศา จันทร์สายทอง
31  นางสาว ณัฐนิชา เขียวมณี
32  นางสาว ตรีสุคนธ์ สิงหนันท์
33  นางสาว ตวิษา คุ้มครอง
34  นางสาว นภัสวรรณ ขำอินทร์
35  นางสาว นิชฌาภรณ์ ศรีใส
36  นางสาว พิฌานิกานต์ หามณี
37  นางสาว แพรวา ถิ่นโสภา
38  นางสาว ภูษิตา สุบรรณรัตน์
39  นางสาว รัตนาภรณ์ เนื่องโพล้ง
40  นางสาว วรรณพร สิิงห์คุ้ม
41  นางสาว วีรยา วันจะนะ
42  นางสาว ศิรินภา คีรีทศ
43  นางสาว ศุภิสรา สุธงษา
44  นางสาว สุมิตรา พรมอินทร์ตา
45  นางสาว อนัญลักษณ์ พึ่งทัพ
46  นางสาว อรกัญญา อินทร์จันทร์
47  นางสาว อัญชลี สีหานาม

 

 

 

===================================================

 

 

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน  สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 4  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม

เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย ชวกร อินรุ่ง
2  เด็กชาย ญาณวิชณ์ บุญสุข
3  เด็กชาย ญาณวิทย์ บัวนวล
4  เด็กชาย ทรงพล งามเลิศ
5  เด็กชาย ธนภูมิ แสนแก้ว
6  เด็กชาย ธนวัฒน์ อินตะกูล
7  เด็กชาย ปุณณภพ ยอดปัญญา
8  เด็กชาย ภรัณยู ตันยา
9  เด็กชาย ภูรินทร์ แซ่ภู่
10  เด็กชาย วริทธิ์ธร สุขพลอย
11  เด็กชาย วรินทร ตะนะ
12  เด็กชาย สุกฤษฎิ์ มูลงาม
13  เด็กชาย อุดมทรัพย์ มั่นคง
14  เด็กหญิง ชมนาท เมฆประมวล
15  เด็กหญิง ชลธิชา มากสาย
16  เด็กหญิง ฐานัดดา สับนก
17  เด็กหญิง ฐานิดา อ่อนล้อม
18  เด็กหญิง ฑิฆัมพร อ่อนคำ
19  เด็กหญิง ณัฐชญา บำรุงแจ่ม
20  เด็กหญิง ธนัญธรณ์ สายยิ้ม
21  เด็กหญิง ธัญชนก เกิดผล
22  เด็กหญิง นภัสสร ศักดิ์ขันติธรรม
23  เด็กหญิง นะดา บุญมาลีรัตน์
24  เด็กหญิง ปภัสร สุขใส
25  เด็กหญิง พัณณิตา พันธุ์พืช
26  เด็กหญิง พัดชา ภูโนนทา
27  เด็กหญิง พิมพ์พรลภัส อรรถนุสรณ์
28  เด็กหญิง รักษิตา เกตุดี
29  เด็กหญิง วชิรญาณ์ คัมภีร์
30  เด็กหญิง วนัชพร สุวรรณวงศ์
31  เด็กหญิง วรรณพร หาญกุดตุ้ม
32  เด็กหญิง วรินทร มูลงาม
33  เด็กหญิง ศิริพร สืบสายจันทร์
34  เด็กหญิง ศุภกานต์ มูลเปี้ย
35  เด็กหญิง สิรินพรัตน์ แก้วมาลัย
36  เด็กหญิง สิริพรรณ ใจอินถา
37  เด็กหญิง สุธิมนต์ วงษ์สุวรรณ
38  เด็กหญิง อภิชญา คำเกิด
39  เด็กหญิง อรอมล อินทฤทธิ์
40  เด็กหญิง อุมากร หลอมทอง

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 5  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย จตุรวิทย์ หลำคำ
2  เด็กชาย ทักษ์ดนัย จันทร์เต็บ
3  เด็กชาย ทัตพล หมายมี
4  เด็กชาย ธนพัฒน์ สุขมีชัย
5  เด็กชาย นัฐพงษ์ เหมะธุลิน
6  เด็กชาย นัทธพงศ์ วงษ์ต๊ะ
7  เด็กชาย นิธิศชัย สุนันต๊ะ
8  เด็กชาย พีรทัต เริ่มทอง
9  เด็กชาย เมฆา สีม่วงคำ
10  เด็กชาย รัฐภูมิ ฟักทองอยู่
11  เด็กชาย วรายุส จันทร์เกษ
12  เด็กชาย วีรภัทร เพ็ชร์วารี
13  เด็กชาย อภิชัย ทนันชัยบุตร
14  เด็กหญิง กัญญาวีร์ วงศ์มณีวรรณ
15  เด็กหญิง กันยารัตน์ วันบุรี
16  เด็กหญิง จินดาหรา ยมเกิด
17  เด็กหญิง ฉัตรชนก บุบผา
18  เด็กหญิง ณัฐกมล จิตตประวัติ
19  เด็กหญิง ณัฐนรี แสงสุข
20  เด็กหญิง ณิชา สวนเส
21  เด็กหญิง ธมนวรรณ เลื่อนชิด
22  เด็กหญิง ธัญวรัตน์ เครือรวบ
23  เด็กหญิง บงกชกร สายตา
24  เด็กหญิง ปรัชญาภรณ์ ภูเงิน
25  เด็กหญิง ไปรยา ศรีนวลไชย
26  เด็กหญิง พราวรวี ยศม้าว
27  เด็กหญิง พัทธวรรณ ธิยะ
28  เด็กหญิง ภัทรวรินทร์ เกตุเถื่อน
29  เด็กหญิง มนัสชนก ใจฉิม
30  เด็กหญิง รดา แสนมุข
31  เด็กหญิง รวิสรา พันธ์พืช
32  เด็กหญิง ลักขณา เพ็งอ่อง
33  เด็กหญิง ศศิชา แสงจันทร์ไทย
34  เด็กหญิง ศศิพิมพ์ สืบธรรม
35  เด็กหญิง สรัลพร สดสี
36  เด็กหญิง สิรินดา สรงนวล
37  เด็กหญิง สุพัฏรา คำก้อน
38  เด็กหญิง อภิรดา สารีมุข
39  เด็กหญิง อมรศรี กันป้อง
40  เด็กหญิง อัญชิสา มิตรบ้านยาง

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 6  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย กันตวิชญ์ บุญปล้อง
2  เด็กชาย จีรวัฒน์ แก้วจันทร์เพชร
3  เด็กชาย จุลจักษ์ นาคแก้ว
4  เด็กชาย ญาณุวัฒน์ ศิริยานนท์
5  เด็กชาย ธนกฤต ศรีธุวนนท์
6  เด็กชาย ธนิสร สอนสาลี
7  เด็กชาย นันทภพ มีทอง
8  เด็กชาย บุญญฤทธิ์ คงโพธิ์
9  เด็กชาย พณิชพล คงพันธุ์
10  เด็กชาย วริทธิ์ เนื่องกลิ่น
11  เด็กชาย วิชญะ ดีอ่ำ
12  เด็กชาย สุธิธร พวงแก้ว
13  เด็กชาย สุพิชฌาย์ จันทร์เจนจบ
14  เด็กชาย อธิวัฒน์ บวรกิจ
15  เด็กหญิง กชพร สุพรรณ
16  เด็กหญิง กัญญาณัฐ แก้วคำ
17  เด็กหญิง เกษรา ผดุงศิลป์ไพโรจน์
18  เด็กหญิง จงรักษ์ -
19  เด็กหญิง ชลธิชา ปินตา
20  เด็กหญิง ชุติมา เสือสว่าง
21  เด็กหญิง ณัฏฐ์กฤตตา ติดประมาณ
22  เด็กหญิง ณัฐกรรณ อวิรุทธพาณิชย์
23  เด็กหญิง ณิชา สายต่างใจ
24  เด็กหญิง ดวงธิดา เมืองครอง
25  เด็กหญิง เตชินี บัวป้อม
26  เด็กหญิง ทิพปภา พรมทับ
27  เด็กหญิง ธีรดา พิมเสน
28  เด็กหญิง นลพรรณ คงโพธิ์
29  เด็กหญิง นิลประภา ตาละสา
30  เด็กหญิง บัณฑิตา กตะศิลา
31  เด็กหญิง ปารมาภรณ์ สังข์ขาว
32  เด็กหญิง พิชญาภา แก้วอยู่
33  เด็กหญิง พิมพ์ชนก ปทุมานนท์
34  เด็กหญิง พิมพ์ณพัฒน์ เชียงทา
35  เด็กหญิง พิมพ์พจี เทียนสว่าง
36  เด็กหญิง วิลาสินี ขันแดง
37  เด็กหญิง วีรภัทรา ต๊ะวัน
38  เด็กหญิง ศิริพรรณ สืบสายจันทร์
39  เด็กหญิง อชิรญา วันทา
40  เด็กหญิง อมรรัตน์ บัวเขียว

-----------------------------------------------------


ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน EIS  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 7  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย ขจรศักดิ์ คำภิโล
2  เด็กชาย คุณากรณ์ นิราชภัย
3  เด็กชาย ญาณภัทร เขียวสีทอง
4  เด็กชาย ณัฐวุฒิ นุ่มสำลี
5  เด็กชาย นนทพัทธ์ จอมฟู
6  เด็กชาย เปรมปรีด์ เครือเกตุ
7  เด็กชาย วรเมธ เฉิน
8  เด็กชาย ศรัณยพงค์ กันหา
9  เด็กชาย อภินันท์ แสนกัน
10  เด็กชาย อภิรักษ์ สวนศรี
11  เด็กชาย อภิสิทธิ์ คำสวน
12  เด็กหญิง กมลชนก อบสุนทร
13  เด็กหญิง กวิสรา แจ่มจำรูญ
14  เด็กหญิง กัญญาภัค อินทร์อภัย
15  เด็กหญิง กุลพัชร แตงบุญรอด
16  เด็กหญิง ขวัญเนตร แซ่โค้ว
17  เด็กหญิง ชนาภา ศิริพัฒนานุกูลชัย
18  เด็กหญิง ชลธิชา ปะตังทะสา
19  เด็กหญิง ชุติกาญจน์ ชูโฉม
20  เด็กหญิง ชุติกาญจน์ ช่วยเพ็ญ
21  เด็กหญิง ณัฏฐณิชา ผลไธสง
22  เด็กหญิง ธนวรรณ สมแก้ว
23  เด็กหญิง นพรัตน์ เมืองสง
24  เด็กหญิง นภสร สายปาน
25  เด็กหญิง นภัสวรรณ กลีบมะลิ
26  เด็กหญิง เบญจวรรณ เเก้วเชียงทอง
27  เด็กหญิง ปานญาดา ไชยวงค์
28  เด็กหญิง ปาริตา หมื่นใจสร้อย
29  เด็กหญิง พิมพ์ชนก ชาวอบทม
30  เด็กหญิง ภัทรมน จันทะโพธิ์
31  เด็กหญิง มัลลิกา ชัยวงศ์
32  เด็กหญิง เมญาวี เคนดี
33  เด็กหญิง รัตนมน ไชยา
34  เด็กหญิง วลัญช์รัตน์ จันทร์อ้น
35  เด็กหญิง วันวิสา เครืออิ่ม
36  เด็กหญิง ศิรภัสสร ดอนเงิน
37  เด็กหญิง สิริยากร พงษ์มา
38  เด็กหญิง อภิชญา แจ่มเมือง
39  เด็กหญิง อักษราภัค อัตโตหิ
40  เด็กหญิง อัจจิมา พรมเทา

-----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 8  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1 เด็กชาย กวีวัฒน์ บุญครอบ
2 เด็กชาย กิตติภูมิ วงษ์เป็ง
3 เด็กชาย ขานนท์ ทรงเจริญ
4 เด็กชาย ชินวัตร เฟื่องดี
5 เด็กชาย ณัฐวุฒิ ตันยา
6 เด็กชาย นราวิชญ์ ชลารัตน์
7 เด็กชาย ปรเมษฐ์ ธรรมสอน
8 เด็กชาย ปิยกรณ์ แก้วแสนตอ
9 เด็กชาย พงศ์พัฒน์ เพิ่มเพ็ง
10 เด็กชาย พัชรพล เงินแถบ
11 เด็กชาย พันกร ศรีชมพู
12 เด็กชาย พีระวิทย์ ขำใจดี
13 เด็กชาย ภูวดล บุญปล้อง
14 เด็กชาย วรากร ทับเรือง
15 เด็กชาย วีรภัทร ประทุมทอง
16 เด็กชาย สิทธิศักดิ์ สิงห์จู
17 เด็กชาย สุภวิชญ์ สุขเกษม
18 เด็กหญิง กชกร ควรมิตร
19 เด็กหญิง กัญญาณัฐ วงใจสิทธิ์
20 เด็กหญิง กัญญาวีร์ ธรรมสิทธิ์
21 เด็กหญิง เกสรา ห่านดำ
22 เด็กหญิง ชฎาภรณ์ เสงสาย
23 เด็กหญิง ธนัชพร จันทร์คง
24 เด็กหญิง ธนัญญา เฟื่องฟอง
25 เด็กหญิง นภกมล ม่วงอุไรลักษ์
26 เด็กหญิง นิชกานต์ หงษ์เวียงจันทร์
27 เด็กหญิง นิรชา เครือแขม
28 เด็กหญิง พรเทวี กาแก้ว
29 เด็กหญิง พิมพ์ลภัส วุ่นสุข
30 เด็กหญิง ฟาริดา กิจประเสริฐ
31 เด็กหญิง ภัทรภร วงศ์สกุลจาง
32 เด็กหญิง มนัสนันท์ แดงสากล
33 เด็กหญิง เมธิกา เกิดปาง
34 เด็กหญิง วรินยา จันทร์แก้ว
35 เด็กหญิง วิลาสินี สุวรรณเสม
36 เด็กหญิง ศิริพร เสริมทำ
37 เด็กหญิง ศุภิสรา สอนเจริญทรัพย์
38 เด็กหญิง อนัญญา ขาวสำลี
39 เด็กหญิง อภิชญา อุ้ยเมือง
40 เด็กหญิง อรภณิดา พิศโฉม

-----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 9  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม

เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย กฤตราธิการ ศาสน์ประดิษฐ์
2  เด็กชาย กิตติ แสนเมือง
3  เด็กชาย กิตติภณ โปต๊ะ
4  เด็กชาย ขวัญชัย เกตุกลมเกลา
5  เด็กชาย จตุรงค์ คำจู
6  เด็กชาย ณัฐพงศ์ มณีรัตน์
7  เด็กชาย ณัฐภัทร วงษ์ทิม
8  เด็กชาย ธนกฤษ ใจพอ
9  เด็กชาย ธนวัต ตาเต็บ
10  เด็กชาย ธนิน เครือจิโน
11  เด็กชาย ธีรกานต์ ใจงาม
12  เด็กชาย ธีรเดช หลินภู
13  เด็กชาย ธีรเทพ ค้ำจุน
14  เด็กชาย นิพิฐ สุขเครือ
15  เด็กชาย ปริญญา พิเคราะห์
16  เด็กชาย พงศกร สารสุวรรณ์
17  เด็กชาย ภานุวิชญ์ วงษ์พานิช
18  เด็กชาย เมธัส หมีใจ
19  เด็กชาย รพีภัทร เจือจันทร์
20  เด็กชาย รัตนากร ขำรอด
21  เด็กชาย วงศกร บกเเก้ว
22  เด็กชาย วรกันต์ วานิช
23  เด็กชาย วิชญ์พล ลำภู
24  เด็กชาย อณุพงศ์ วงษ์อินทร์
25  เด็กหญิง กมลชนก -
26  เด็กหญิง ณัฐชยา เอี่ยมเวช
27  เด็กหญิง ณัฐธิดา เครืออยู่
28  เด็กหญิง ณัฐพร อินครอง
29  เด็กหญิง ตะวันฉาย จอดนอก
30  เด็กหญิง ทิฆัมพร เศรษฐสุข
31  เด็กหญิง พิชญธิดา บรรเทา
32  เด็กหญิง พิชญาวี ป้องกัน
33  เด็กหญิง พิมพิศา พรมยะ
34  เด็กหญิง มาริสา มีสุข
35  เด็กหญิง รวินท์นิภา ตาสา
36  เด็กหญิง ศรินธร นามโคตร
37  เด็กหญิง สิขรินทร์ รอดฉ่ำ
38  เด็กหญิง สุดารัตน์ อิ้งรัตน์
39  เด็กหญิง สุตาภัทร อ่อนจิ๋ว
40  เด็กหญิง อภิญาญา นาคทองอินทร์

---------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 10  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย ชิติพัทธ์ ทองวัฒน์
2  เด็กชาย ชินกฤต จันพรม
3  เด็กชาย ณฐกร สุยะวงษ์
4  เด็กชาย ณรงค์ศักดิ์ วัยปัทมะ
5  เด็กชาย ณัฐนนท์ นวลศรี
6  เด็กชาย ณัฐพล เชื้อดี
7  เด็กชาย ตฤณเมศ นาแก้ว
8  เด็กชาย ทรงวุฒิ จำรองพันธ์
9  เด็กชาย ธนกฤต โทปุญญานนท์
10  เด็กชาย ธนวัฒน์ ฉิมริต
11  เด็กชาย ธนวินท์ ตั้งตระกูล
12  เด็กชาย นัทพล จ้อยสุ่ม
13  เด็กชาย ปภินวิทย์ คุ้มครอง
14  เด็กชาย พัฒนพงษ์ คงเจริญ
15  เด็กชาย พัสกร สอนบุญเกิด
16  เด็กชาย ภัคพล ปิ่นปั่น
17  เด็กชาย ภูรินท์ เหลืองศิริวัฒนา
18  เด็กชาย ศุภกร ช่วยแก้ว
19  เด็กชาย ศุภณัฐ เครือวัล
20  เด็กชาย ศุภพล คำนารักษ์
21  เด็กหญิง กัลยกร แก้วเกตุ
22  เด็กหญิง กุลนาถ จันทร์จิตร์
23  เด็กหญิง ฉัตรามณี วาศนรุ่งเรือง
24  เด็กหญิง ณญาดา มูลมา
25  เด็กหญิง ณัฐรินีย์ นิลพัฒน์
26  เด็กหญิง ด.ญ.อัญชิสา นัดจ้อย
27  เด็กหญิง ธนพร เรืองเกตุ
28  เด็กหญิง ธนลักษณ์ นิลพันธ์
29  เด็กหญิง ธัญพิชชา พฤษดี
30  เด็กหญิง ปภาวรินท์ อุปภา
31  เด็กหญิง ปุณิกา กล่ำเชาว์
32  เด็กหญิง พรภัทร วงษ์หมอ
33  เด็กหญิง พรสวรรค์ ปัญเงิน
34  เด็กหญิง พิชชานันท์ กรีหิรัญ
35  เด็กหญิง พิชชาพร ทองเพชร
36  เด็กหญิง ภัทรพร ปามา
37  เด็กหญิง ลลิดา กอนอยู่
38  เด็กหญิง ลลิตา สร้อยสน
39  เด็กหญิง ศุริณพร วงษ์หล้า
40  เด็กหญิง สิริกร รักษ์วิทย์

----------------------------------------------------

 

ประกาศรายชื่อนักเรียน สำหรับแผนการเรียน SST  ชั้นมัธยมศึกษาปีที่  1 / 11  ปีการศึกษา  2561 โรงเรียนตากพิทยาคม
เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1  เด็กชาย จรรยวรรธน์ บุญพิมพ์
2  เด็กชาย จิรายุ ภาวจันทึก
3  เด็กชาย ชินวัตร พุทธัง
4  เด็กชาย ชิษณุชา สมอคำ
5  เด็กชาย ณัฐดนัย ชูโฉม
6  เด็กชาย ธีระพัฒน์ อินทนนท์
7  เด็กชาย นิตินันท์ ปทุมนันท์
8  เด็กชาย ปัณณกร ทิอ้าย
9  เด็กชาย พงษ์พันธุ์ ไกรสูงเนิน
10  เด็กชาย พัณณะภักร์ ปภัสภรณ์วณิช
11  เด็กชาย วรชัย สงเคราะห์ราษฎร์
12  เด็กชาย วสุพล วงษ์ปัน
13  เด็กชาย วัชรพงษ์ แบนน้อย
14  เด็กชาย วัชรพัฐ สาลี
15  เด็กชาย วิรัล รักชาติเจริญ
16  เด็กชาย ศิวกร เพชรสท้านกุล
17  เด็กชาย ศุภวิชญ อินอ่วม
18  เด็กชาย สิรภัทร เชื้อขำ
19  เด็กชาย สุภวัทน์ ยรรยงค์
20  เด็กชาย อภิภพ เขม้นดี
21  เด็กหญิง กชกร ติแก้ว
22  เด็กหญิง กนกพร คมปลาด
23  เด็กหญิง กนกวรรณ จันทร
24  เด็กหญิง กมลลักษณ์ วงเวียน
25  เด็กหญิง กัญญาณัฐ หมี้แสน
26  เด็กหญิง กัญญาณัฐ แสนเมฆ
27  เด็กหญิง กานต์สินี วันฟั่น

28  เด็กหญิง เกษชฎาถรณ์ ศิริบุตร
29  เด็กหญิง จิรนันท์ นาคประสพ

30  เด็กหญิง จีราวรรณ นันใจยะ
31  เด็กหญิง ณัฐกฤตา ทองศรี
32  เด็กหญิง ธนัชชา ลุนิทรานนท์
33  เด็กหญิง ธันย์ชนก ประดิษฐ์พุ่ม

34  เด็กหญิง นภพร บรรพศรี
35  เด็กหญิง นันท์นภัส หลำคำ
36  เด็กหญิง พิมพ์พิศา กุลฉิม
37  เด็กหญิง มัฌชิมา นุ่มรอด

38  เด็กหญิง ศรุดา ฮุนสระเกตุ
39  เด็กหญิง สวิชญา มีลักษณ์
40  เด็กหญิง อรปรียา ยศงาม
<=== สิ้นสุดประกาศรายชื่อฯ ม.1 และ ม.4 ===





4 stars เฉลี่ย : 4 จาก 4 ครั้ง.

ข่าวสารทั่วไป5 อันดับล่าสุด

      ตารางสอบปลายภาค ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2561 โรงเรียนตากพิทยาคม (24–28 กันยายน 2561) 20/ก.ย./2561
      เว็บไซต์ลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561 30/ส.ค./2561
      เว็บไซต์ระบบกิจกรรมมหกรรมวิชาการ The Eleventh Northern Region EP/MEP Open House 2018 เขตภาคเหนือ ครั้งที่ 11 ระหว่างวันที่ 22 – 24 สิงหาคม 2561 ณ โรงเรียนตากพิทยาคม อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก 16/ก.ค./2561
      ตารางสอบกลางภาค ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2561 โรงเรียนตากพิทยาคม ในระหว่างวันที่ 16 – 20 กรกฎาคม 2561 14/ก.ค./2561
      ตารางเรียนปรับพื้นฐาน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2561 ชั้น ม.1 และ ม.4 (ประเภทห้องเรียนพิเศษ) ระหว่างวันที่ 23 เม.ย. – 4 พ.ค. 2561 22/เม.ย./2561